![](https://static.wixstatic.com/media/7fd751_ef384f5abf7848c8b9e8e2a477b55999~mv2.jpg/v1/fill/w_144,h_108,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/7fd751_ef384f5abf7848c8b9e8e2a477b55999~mv2.jpg)
ถึงตัวเองจะเป็น Designer แต่ยอมแพ้เรื่อง Branding อัลบั้มใหม่นี้เลยวางใจให้ PIE House ที่เราเชื่อมืออยู่แล้วมาดูแลภาพลักษณ์ของอัลบั้มให้ รื้อกันใหม่หมด จัดว่า re-branding เลยก็ได้ ซึ่งพื้นฐานของสิ่งที่ได้ จะมาจากเพลงอัลบั้มใหม่ของเรา ลงทุน ณ จุดนี้เพราะอยากได้อะไรใหม่ๆ ที่ดีกว่า
วันนี้เลยมาประชุมวางแผนกัน เล่าคอนเซ็ปต์ของแต่ละเพลงอย่างละเอียด และกำหนดการที่เราวางไว้คร่าวๆ ของการทำอัลบั้ม และโปรเจคระดมทุนที่จะลงมือทำคู่ขนานไปด้วย